12.11.2008

i did it!!

i'm so happy..
I passed the boards...
thank God!!
salamat sa lahat ng nagpray..
it's work, work and work time...
sana pumasa din sha...

3 loves me:

bloom said...

ANG BILIS MO NAMAN NALAMAN! WAAAAAAAAAAAAAAH! HUHUHUHUHUHUHU! AKO SA FEB PAAAAAAAA! waaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah! SANA PUMASA AKOOOOOOOO

lovalot said...

@BLOOM - nagulat din ako..sabi kasi samin 4-6 weeks pa..nagulat nalang ako na asa mail ko na sha..pro parang di apdin ako 100% happy kasi wala pa ung result ni pat..sana pumasa kayo..

a.r.d.y.e.y. said...

woohoo congrats! malamang nasa mga alapaap pa ang pakiramdam mo ngayon! hehehe. =D sarap ng feeling!

 
LoV - A - LoT © 2008 Template by Exotic Mommie Illustration by Dapina